உம்ரான் மாலிக்கை புகழ்ந்தது பாராட்டிய வாசிம் ஜாஃபர்…!!!

இந்தியாவின் வேகப்பந்து வீச்சாளர் உம்ரான் மாலிக்கை முன்னாள் வீரர் வாசிம் ஜாபர் பாராட்டினார். உம்ரான் உடல் நலம் தேறி வருகிறார் என்று கூறிய ஜாஃபர், அவரது விக்கெட் எடுக்கும் திறமையை பாராட்டினார். உம்ரான் மாலிக் முன்னேறி வருகிறார் என்பது புரிகிறது. ஐபிஎல்லில் இருந்து ஆட்டத்தைப் பார்த்தால், உம்ரான் மாலிக் அதிக மாறுபாடுகள் அல்லது ஸ்லோ பந்துகள் இல்லாததால் ரன்களை விட்டுக் கொடுக்கிறார். 145-150 கிமீ வேகத்தில் பந்து வீசும்போது சில சமயங்களில் மெதுவான பந்துகளால் பேட்டர்கள் வீசப்படலாம். பேட்ஸ்மேன்கள் வேகப் பந்துவீச்சைப் பயன்படுத்திக் கொள்ள மிகவும் புத்திசாலிகள். ஆனால் உம்ரானின் வரி மற்றும் நீளம் முன்னேறி வருகிறது. விக்கெட்டுகள் கிடைக்கின்றன. அதிக ரன்களை விட்டுக்கொடுத்தாலும் முக்கியமான விக்கெட்டுகளை எடுத்தது. வாசிம் ஜாஃபர் ESPNcriinfo இடம், ஐபிஎல்லின் வளர்ச்சியை வீரரின் பந்துவீச்சில் காணலாம் என்று கூறினார்.

நேற்று ராஜ்கோட்டில் நடந்த இந்தியா-இலங்கை மூன்றாவது இருபதுக்கு 20 போட்டியில் உம்ரான் மாலிக் 3 ஓவர்கள் வீசி 31 ரன்களுக்கு 2 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். மும்பையில் நடந்த முதல் டி20 போட்டியில் உம்ரான் நான்கு ஓவர்களில் 27 ரன்களுக்கு 2 விக்கெட்டுகளையும், புனேயில் நடந்த இரண்டாவது போட்டியில் 48 ரன்களுக்கு 3 விக்கெட்டுகளையும் கைப்பற்றினார். ராஜ்கோட்டில் நடந்த கடைசி போட்டியில் இந்திய அணி 91 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்று டி20 தொடரை 2-1 என கைப்பற்றியது. இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கில் தனது சிறப்பான ஆட்டத்தின் அடிப்படையில் உம்ரான் மாலிக் இந்திய அணியில் இடம்பிடித்தார். வீரர் 17 ஐபிஎல் போட்டிகளில் 24 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார். தொடர்ந்து மணிக்கு 150 கிமீ வேகத்தில் பந்து வீசக்கூடியவர் என்பது உம்ரானின் சிறப்பு. இந்தியாவுக்காக உம்ரான் 5 ஒருநாள் போட்டிகளில் 7 விக்கெட்டுகளையும், 6 டி20 போட்டிகளில் 9 விக்கெட்டுகளையும் வீழ்த்தினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *