உன்னி முகுந்தனின் ‘மாளிகாப்புறம்’ படத்தின் திரையரங்கு எண்ணிக்கை 30 ஆக அதிகரிப்பு

உன்னி முகுந்தன் நடித்த ‘மாளிகாப்புறம்’ படம் இரண்டாவது வாரத்தில் அடியெடுத்து வைக்கும் நிலையில், கேரளாவில் முதல்முறையாக இந்த படத்தின் திரை எண்ணிக்கை அதிகரித்துள்ளது.140 திரையரங்குகளில் வெளியானது என்றால், இரண்டாவது வாரத்தில் 30 திரையரங்குகள் படம் அதிகரித்துள்ளது. எனவே 170 திரைகள் மூலம் திரையிடப்படுகிறது . இதற்கிடையில் ரெஸ்ட் ஆஃப் கேரளா படத்திற்கு சிறந்த ரிலீஸ் ஆகும். மும்பை, புனே, கோவா, குஜராத், மத்தியப் பிரதேசம், ஒடிசா, பெங்களூரு, சென்னை, வேலூர், பாண்டிச்சேரி, சேலம், திருச்சி, திருநெல்வேலி, மதுரை, திருப்பூர், கோயம்புத்தூர், ஆந்திரப் பிரதேசம் மற்றும் தெலுங்கானா ஆகிய இடங்களில் இந்த படம் 130 திரையரங்குகளை எட்டியுள்ளது. இங்கு மலையாளம் மட்டுமின்றி தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், ஹிந்தி ஆகிய மொழிப் பதிப்புகளும் திரையிடப்பட்டுள்ளன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *