உத்தரகாண்ட் மாநிலம் ஜோஷிமத்தில் நிலச்சரிவு : 600 குடும்பங்கள் வெளியேற்றம்

உத்தரகாண்ட் மாநிலம் ஜோஷிமத் பகுதியில் வீடுகள், கட்டிடங்கள் உள்ளிட்ட இடங்களில் நிலச்சரிவு ஏற்பட்டுள்ளது. ஆபத்தில் உள்ள 600 குடும்பங்களை வெளியேற்ற அரசு முயற்சித்து வருகிறது. நிலச்சரிவு நிகழ்வு குறித்து ஆய்வு செய்ய மத்திய குழு வரவுள்ளது. உத்தரகாண்ட் முதல்வர் புஷ்கர் சிங் தாமி தலைமையிலான உயர்மட்டக் குழு சம்பவ இடத்திற்கு வந்துள்ளது.

அனைவரையும் பாதுகாப்பான இடத்திற்கு கொண்டு செல்ல அரசு முயற்சித்து வருவதாக புஷ்கர் சிங் தாமி தெரிவித்தார். மக்களை பாதுகாப்பான இடத்திற்கு கொண்டு செல்வதே முதல் பணி. அவசரமாக தீர்க்கப்பட வேண்டிய சிக்கல்களை ஆய்வு செய்தல். தேவையான ஏற்பாடுகள் மற்றும் ஏற்பாடுகள் செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும், இந்த நிகழ்வுக்கான காரணம் என்ன என்பதைக் கண்டறிய முயற்சிகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாகவும் தாமி தெரிவித்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *