ஆஸ்திரேலிய ஓபனில் இருந்து விலகிய நவோமி ஒசாகா..!!

இரண்டு முறை ஆஸ்திரேலிய ஓபன் சாம்பியனான நவோமி ஒசாகா போட்டியிலிருந்து விலகினார். ஒசாகா விலகுவதாக ஏற்பாட்டாளர்கள் ட்வீட் மூலம் அறிவித்தனர். ஜப்பானிய நட்சத்திரம் விலகியதற்கான காரணம் குறிப்பிடப்படவில்லை. முன்னதாக, அமெரிக்க ஓபன் சாம்பியனும், உலகின் முதல் நிலை வீரருமான கார்லோஸ் அல்கராஸும் ஆஸ்திரேலிய ஓபனில் இருந்து விலகினார். ஆஸ்திரேலிய ஓபன் ஜனவரி 16-ம் தேதி மெல்போர்னில் தொடங்குகிறது. ஒசாகா இல்லாத நிலையில், உக்ரைன் வீராங்கனை தயானா யாஸ்ட்ரெம்ஸ்கா பிரதான சுற்றுக்கு மாற்றப்பட்டதாக ஆஸ்திரேலிய ஓபன் தெரிவித்துள்ளது. ஒசாகா 2019 மற்றும் 2021 இல் பட்டத்தை வென்றார்.

கடந்த ஆண்டு முன்னாள் நம்பர் 1 மூன்றாவது சுற்றுக்கு முன்னேறினார், ஆனால் அமண்டா அனிசிமோவாவிடம் 4-6, 6-3, 7-6(5) தோல்வியடைந்தார். கடந்த ஆண்டு அமெரிக்க ஓபனில் முதல் சுற்றில் வெளியேறிய ஒசாகா, கடைசியாக செப்டம்பர் மாதம் டோக்கியோவில் நடந்த பான் பசிபிக் ஓபனில் விளையாடினார். ஏழு முறை சாம்பியனான வீனஸ் வில்லியம்ஸ் வெளியேறிய சிறிது நேரத்திலேயே ஆஸ்திரேலிய ஓபனில் இருந்து ஒசாகா விலகினார். கடந்த வாரம் ஆக்லாந்து கிளாசிக் போட்டியில் காயம் அடைந்த அமெரிக்க வீராங்கனை வீனஸ் வில்லியம்ஸ் விலகினார். உலக தரவரிசையில் 42வது இடத்திற்கு சரிந்த ஒசாகா, 2021 பிரெஞ்ச் ஓபனைத் தவிர்த்த பிறகு மனநலத்திற்கு முன்னுரிமை கொடுப்பதற்காக ஓய்வு எடுத்தார். பின்னர் அவர் மன அழுத்தத்துடன் போராடி வருவதை வெளிப்படுத்தினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *