ஆர்ஆர்ஆர் படத்தை பாராட்டியுள்ள ஜெசிகா சாஸ்டெய்ன்

தெலுங்கில் வெளியான எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியின் ஆர்ஆர்ஆர் மீதான காதல், அது தேசிய எல்லைகளைக் கடந்து சர்வதேச அளவில் பாராட்டப்பட்ட பிளாக்பஸ்டராக மாறியதில் இருந்து இன்னும் பெரிதாகிவிட்டது.  முன்னதாக, ஜேஜே ஆப்ராம்ஸ், ஜேம்ஸ் கன், எட்கர் ரைட், ஜோ ரஸ்ஸோ மற்றும் ஸ்காட் டெரிக்சன் போன்ற பெயர்கள் இந்தப் படத்தைப் புகழ்ந்து, மேற்கில் அனைத்து சரியான சலசலப்புகளையும் உருவாக்கியது, குறிப்பாக DVV என்டர்டெயின்மென்ட்-ஆதரவு திரைப்படத்தின் பின்னால் ஆஸ்கார் உந்துதலைக் கருத்தில் கொண்டு இருந்தது . இந்த நீண்ட ரசிகர்களின் பட்டியலில் சமீபத்தில் இணைந்தவர் ஆஸ்கார் விருது வென்ற ஜெசிகா சாஸ்டெய்ன், அவர் படத்தின் மீதான தனது தாக்கத்தை பகிர்ந்து கொள்ள ட்விட்டருக்கு அழைத்துச் சென்றார். ஒரு சுருக்கமான ட்வீட்டில், சாஸ்டைன், “இந்த திரைப்படத்தைப் பார்ப்பது ஒரு விருந்து போல் இருந்தது” என்று கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *