‘ஆர்ஆர்ஆர்’, ‘ஆல் தட் ப்ரீத்’ ஆகியவை பாஃப்டா 2023 லிஸ்டில் இணைந்துள்ளன

இந்தியாவிற்கான ஒரு அற்புதமான விருதுகள் சீசனில், எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியின் அதிரடி பிளாக்பஸ்டர் ‘ஆர்ஆர்ஆர்’ மற்றும் ஷௌனக் சென்னின் பாராட்டப்பட்ட ஆவணப்படமான ‘ஆல் தட் ப்ரீத்’ ஆகியவை பாஃப்டா திரைப்பட விருதுகளின் நீண்ட பட்டியலில் இடம் பெற்றுள்ளன என்று அமைப்பாளர்கள் தெரிவித்தனர்.  இது ஆரம்ப லாங்லிஸ்டிங் சுற்று, மேலும் படங்கள் பரிந்துரைக்கப்படும் வாக்களிக்கும் நிலைக்கு முன்னேறும் என்று பிரிட்டிஷ் அகாடமி ஆஃப் ஃபிலிம் அண்ட் டெலிவிஷன் ஆர்ட்ஸ் தனது அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்தில் பகிரப்பட்ட செய்திக்குறிப்பில் தெரிவித்துள்ளது. 2022 ஆம் ஆண்டின் இந்தியாவின் மிகப்பெரிய உலகளாவிய வெற்றியான ‘ஆர்ஆர்ஆர்’ ஏற்கனவே சிறந்த இசைக்கான (அசல் பாடல்) ஆஸ்கார் விருதுப் பட்டியலில் உள்ளது மற்றும் சிறந்த படம், ஆங்கிலம் அல்லாத மொழி மற்றும் தெலுங்கில் சிறந்த அசல் பாடல் ஆகிய இரண்டு கோல்டன் குளோப் பரிந்துரைகளில் உள்ளது.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *