அறிமுக ஆட்டத்திலேயே அணியிலிருந்து வெளியேறிய இந்திய வீரர்…!!

இந்திய கிரிக்கெட் அணி 2023ல் மாற்றத்தின் ஒரு கட்டத்தை சந்தித்து வருகிறது. சமீபத்தில், ஹர்திக் பாண்டியா தலைமையிலான இளம் இந்திய அணி 3 போட்டிகள் கொண்ட சொந்த மண்ணில் நடந்த டி20 ஐ தொடரில் 2-1 என இலங்கையை தோற்கடித்தது. இதில் உம்ரான் மாலிக், ராகுல் திரிபாதி போன்ற இளம் நட்சத்திரங்களும் சிறப்பாக நடித்துள்ளனர். இந்திய இளைஞர் அணி (டீம் இந்தியா) 2021 ஆம் ஆண்டு இலங்கைக்கு சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டது. இதில் அனைத்து வீரர்களும் அறிமுகமாகும் வாய்ப்பு கிடைத்தது. ஆனால் சிறிது நேரம் கழித்து அவர் பாலில் இருந்து ஒரு ஈ அகற்றப்படுவது போல் அணியிலிருந்து வெளியேற்றப்பட்டார். அப்படிப்பட்ட 5 இந்திய வீரர்களின் கேரியரை அவர்கள் அறிமுகமான உடனேயே பாழாக்கிக் கொண்டதைப் பற்றி தெரிந்து கொள்வோம்.

உள்நாட்டு கிரிக்கெட்டில் தனது பேட்டிங்கை அதிரவைத்த இடது கை பேட்ஸ்மேன் நிதிஷ் ராணா, இந்திய கிரிக்கெட் அணிக்காக 1 ஒருநாள் மற்றும் 2 டி20 போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார். அவர் 2021 ஆம் ஆண்டு இலங்கை சுற்றுப்பயணத்தில் இந்திய அணிக்காக அறிமுகமானார். இந்த முழு சுற்றுப்பயணத்திலும் அவரது பேட் அமைதியாக இருந்தது. அதன் பிறகு அணியில் இருந்து நீக்கப்பட்ட அவர் இதுவரை திரும்பவில்லை. இது தவிர, ராணா இதுவரை ஐபிஎல்லில் மொத்தம் 91 போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார். இதில் அவர் 28.3 சராசரி மற்றும் 134.2 ஸ்ட்ரைக் ரேட்டில் 1625 ரன்கள் எடுத்தார். இதில் 15 அரைசதங்களும் அவரது பேட்டில் இருந்து காணப்பட்டது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *