அமித் ஷாவின் ராமர் கோவில் அறிவிப்பு பெரும் சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியுள்ளது

அடுத்த  புத்தாண்டு தினத்தன்று அயோத்தியில் உள்ள ராமர் கோவில் பக்தர்களுக்காக திறக்கப்படும் என மத்திய உள்துறை அமைச்சர் அமித்ஷா அறிவித்திருப்பது பெரும் சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியுள்ளது. ராமர் கோவில் கட்டும் பணி வேகமாக நடந்து வருவதாகவும், சட்டசபை தேர்தலுக்கு தயாராகி வரும் திரிபுராவில் பிரசாரத்தை தொடங்க வந்த போது, ​​அதை நிறைவேற்றுவதில் தாமதம் ஏற்பட்டதால், அதை காங்கிரஸ் கீழறுப்பதாகவும் அமித்ஷா கூறினார்.

தேர்தல் வரவுள்ள நிலையில் ராமர் கோவில் விவகாரத்தை மீண்டும் பிரச்சார ஆயுதமாக ஷா மாற்றியுள்ளதாக எதிர்க்கட்சிகள் குற்றம்சாட்டி வருகின்றன. ராமர் கோயில் அறக்கட்டளையின் பொதுச் செயலாளர் சம்பத் ராய், கோயில் திறக்கப்படும் என்று உறுதியாகச் சொல்ல முடியாது என்று பதிலளித்தார். ‘‘குறிப்பிட்ட நேரத்தில் கோயில் கட்டும் பணி நிறைவடையும். ஜனவரி 14-ம் தேதி மகரசங்கிராந்தி அன்று பலராமர் சிலை நிறுவப்பட உள்ளது. இக்கோயிலின் பணிகள் இந்த ஆண்டு இறுதிக்குள் நிறைவடையும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *