அமிதாப் பச்சன் நடித்த உஞ்சாய் படம் ஓடிடியில் வெளியானது

அமிதாப் பச்சன், அனுபம் கெர், போமன் இரானி, நீனா குப்தா மற்றும் பலர் நடித்த சூரஜ் பர்ஜாதியாவின் உஞ்சாய், ஜனவரி 6, 2023 முதல் Cee5 இல் ஸ்ட்ரீமிங் செய்யத் தொடங்கியது. கடந்த நவம்பரில் திரையரங்குகளில் வெளியான உஞ்சாய், அமித் (அமிதாப் பச்சன்), ஜாவேத் (போமன் இரானி) மற்றும் ஓம் (அனுபம் கெர்) ஆகிய மூன்று வயதான நண்பர்களின் பயணத்தைக் கண்காணிக்கிறது, அவர்கள் மறைந்த நண்பரின் விருப்பத்தை நிறைவேற்ற எவரெஸ்ட் அடிப்படை முகாமுக்கு மலையேற முடிவு செய்தனர். பூபேன் (டேனி டெங்சோங்பா). அவர்களுடன் ஜாவேத்தின் மனைவி ஷபீனா (நீனா குப்தா), பூபனின் நீண்டகாலக் காதலியான மாலா (சரிகா) மற்றும் அவர்களது சுற்றுலா வழிகாட்டி ஷ்ரத்தா (பரினீதி சோப்ரா) ஆகியோர் மலையேற்றத்தில் இணைந்தனர். இந்த படம் சராசரியாக நல்ல விமர்சனங்களைப் பெற்றது மற்றும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மிதமான வெற்றியைப் பெற்றது.

https://zee5.onelink.me/RlQq/4d21xu8w

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *