வாக்குவாதத்தில் நண்பரை கொலை செய்த நபர் கைது

பத்தனம்திட்டா: திருவல்லாவில் 48 வயது நபர் ஒருவர் கத்தியால் குத்தி படுகொலை செய்யப்பட்டார். இச்சம்பவம் குன்னந்தனம் நகரில் சனிக்கிழமை மாலை 4:30 மணியளவில் இடம்பெற்றுள்ளது. இச்சம்பவத்தில் மர வியாபாரியான மந்தனம் அடவிச்சிரா மலங்காவில் உள்ள வீட்டில் வைத்து சுட்டுக்கொல்லப்பட்டார். பாஸ்டியன் மேத்யூ (கும்பக்காடு பாப்பச்சன்-63) என்பவரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

செபாஸ்டியனும், தொழிலதிபரான சஜீந்திரனும் (இறந்தவர்) நெருங்கிய உறவை வைத்திருந்தனர். ஊரில் இருவருக்கும் இடையே வாக்குவாதம், கைகலப்பு ஏற்பட்டது. அப்போது வாகனத்தில் செபாஸ்டியன் வைத்திருந்த கத்தியுடன் சஜீந்தரா வந்துள்ளார்.அவர் குத்தியதாக கூறப்படுகிறது. குற்றம் சாட்டப்பட்ட லீஸைக் காப்பாற்ற உதவிய புலிந்தானம் வெள்ளம்பொய்கையைச் சேர்ந்த அனிஷ் மோனும் போ கைது செய்யப்பட்டார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *