தேன்லெமன் கலவை தரும் நன்மைகள்

உடல் எடையை குறைப்பது மிகவும் கடினமான பணி. கணிசமான உடற்பயிற்சி, டயட் இல்லாமல் அதிக எடையைக் குறைக்க முடியாது.உடல் எடையைக் கட்டுப்படுத்தினாலும் உடற்பயிற்சி, டயட் அவசியம்.எலுமிச்சைக் காய்ச்சலைக் குறைக்க சிலர் பகிர்ந்து கொள்ளும் ‘டயட் டிப்ஸ்’களில் ஒன்று எலுமிச்சை கலந்த பானத்தைக் குடிப்பது. சாறு மற்றும் தேன் காலையில் வெறும் வயிற்றில். இது உண்மையில் உடல் எடையை குறைக்க உதவுகிறதா?

‘நீங்கள் ஏன் சாப்பிடுகிறீர்கள் என்பதுதான் முக்கியம். இந்த பானம் அனைத்தும் உடலில் இருந்து நச்சுகளை சுத்தப்படுத்த அல்லது அகற்ற உதவும். ஆனால் அது உடல் எடையை குறைக்கவோ அல்லது அதைத் தடுக்கவோ உதவாது.

மேலும், தேனின் கிளைசெமிக் இண்டெக்ஸ் மற்றும் தேனில் உள்ள கலோரிகளின் அளவைப் பார்க்கும் போது, ​​இது சர்க்கரைக்கு அருகாமையில் இருப்பதால், உடல் எடையைக் குறைக்க உதவுகிறது என்ற வாதம் ஆதாரமற்றது.எடை குறைப்பது என்பது சிறிய விஷயம் அல்ல. இது பல விஷயங்களை உள்ளடக்கிய ஒன்றாகும். இது அனைத்தும் ஹார்மோன்கள், கலோரிகள், மரபியல் மற்றும் தனிப்பட்ட உடல் பண்புகள் ஆகியவற்றைப் பொறுத்தது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *