கொழுப்பை குறைக்கும் மாம்பழம்

மாம்பழத்தில் நுண்ணூட்டச்சத்துக்கள் மற்றும் நார்ச்சத்து நிறைந்துள்ளது. மாம்பழங்களை அதிகமாக சாப்பிடாமல் கவனமாக இருங்கள். அதிகமாக இருந்தால் எதுவும் நல்லது அல்ல. நார்ச்சத்து அதிகம் உள்ளதால் மாம்பழம் ஒரு நல்ல சிற்றுண்டி. இது ஆற்றல் பெற உதவுகிறது. இது ஒரு சிறந்த முன் வொர்க்அவுட் உணவாக அமைகிறது. காலை உணவுக்கு ஸ்மூத்தியாகவோ அல்லது சாலட்டாகவோ சாப்பிடலாம்.

மாம்பழத்தின் தோலில் காணப்படும் பாலிபினால்கள் உடல் கொழுப்பைக் குறைக்கவும், கொழுப்புச் செல்களைக் குறைக்கவும் உதவுகின்றன. மாம்பழம் சாப்பிட சிறந்த நேரம் மதியம். உடற்பயிற்சி செய்த பிறகும் மாம்பழம் சாப்பிடலாம். மாம்பழத்தை அதிகமாக உட்கொள்வது எடை அதிகரிப்பு மற்றும் பல பிரச்சனைகளுக்கு வழிவகுக்கும் என்பதை எப்போதும் கவனத்தில் கொள்ள வேண்டும்.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *