2022-ம் ஆண்டில் 28 லட்சத்திற்கு உணவு ஆர்டர் செய்த நபர் : Zomato அறிக்கை

ஆண்டின் இறுதியில், Zomato மற்றும் Swiggy போன்ற உணவு விநியோக பயன்பாடுகள் 2022க்கான சிறந்த போக்குகளை வெளிப்படுத்தின. தில்லியைச் சேர்ந்த ஒருவர் இந்த ஆண்டு 3000க்கும் மேற்பட்ட உணவு ஆர்டர்களை செய்துள்ளார், அதாவது ஒரு நாளைக்கு 9 ஆர்டர்கள் செய்ததாக Zomato ஆண்டு அறிக்கை தெரிவிக்கிறது.

ஆன்லைன் உணவு டெலிவரி செயலி மேலும் சுவாரஸ்யமான புள்ளிவிவரங்களை வெளிப்படுத்தியுள்ளது, அதில் ஒன்று புனேயை சேர்ந்த ஒருவர் Zomato செயலி மூலம் ரூ.28 லட்சம் மதிப்பிலான உணவை ஆர்டர் செய்துள்ளார். 25,000 ரூபாய் மதிப்புள்ள பீட்சாக்களை ஒரே ஆர்டரில் ஒருவர் ஆர்டர் செய்ததன் மூலம், இந்த ஆண்டு நுகர்வோர் ஆடம்பரமாக செலவு செய்ததாக Zomato தனது ஆண்டு இறுதி அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

ஆன்லைன் உணவு டெலிவரி செயலி மூலம் புனேவாசிகள் இந்த ஆண்டு Zomatoவில் ரூ.28 லட்சம் செலவழித்துள்ளனர். “இது ட்விட்டரின் விலையை விட ரூ. 36,42,17,44,48,38 குறைவு” என மெட்டாவைச் சேர்ந்த Zomato இன்ஸ்டாகிராமில் பதிவிட்டுள்ளது. Zomato செயலி மூலம் ரெக்கார்ட் ஆர்டர் செய்த பல வாடிக்கையாளர்களை நிறுவனம் தேர்ந்தெடுத்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *