ஹரியானா விளையாட்டு அமைச்சர் மீது தடகள பயிற்சியாளர் பாலியல் புகார்

ஹரியானா விளையாட்டு அமைச்சரும், இந்திய ஹாக்கி அணியின் முன்னாள் கேப்டனுமான சந்தீப் அத்லெட்டிக்ஸ் பரிஷிலகா சிங் மீது பாலியல் சித்திரவதை புகார் அளித்தார். போலீஸார் வழக்குப் பதிவு செய்து விசாரணையைத் தொடங்கியுள்ளனர்.

தடகள பயிற்சியாளரான இளம்பெண் ஒருவர் பாலியல் வன்கொடுமைக்கு ஆளாகி மிரட்டல் விடுத்த புகாரின் பேரில் நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது. முன்னதாக, இளம் பெண்ணின் குற்றச்சாட்டு பொய்யானது, என்று கூறி இதுகுறித்து விசாரணை நடத்தப்பட வேண்டும் என்றும் சிங் கோரிக்கை விடுத்துள்ளார்.

சமீபத்தில், சண்டிகரில் உள்ள இந்திய தேசிய லோக்தல் கட்சி (ஐஎன்எல்டி) அலுவலகத்தில் அந்த இளம் பெண் சிங்குக்கு எதிராக ஒரு செய்தியாளர் சந்திப்பில் மீண்டும் மீண்டும் குற்றச்சாட்டை பதிவு செய்திருந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *