விரைவில விற்பனைக்கு வரும் Oppo Reno 8T 5G

சீன பிராண்டான ஓபோ நிறுவனத்தின் Oppo Reno 8T 4G பற்றி பல தகவல்கள் வந்துள்ளன. CPH2481 மாதிரி எண் கொண்ட சாதனம் பல சான்றிதழ் தளங்களில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது. இந்த போன் ஜனவரி தொடக்கத்தில் சந்தைக்கு வரும் என்று கூறுகிறது. பிரைஸ்பாபாவின் புதிய அறிக்கை, நிறுவனம் சாதனத்தின் 5ஜி பதிப்பையும் அறிமுகப்படுத்த திட்டமிட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கிறது. தற்போது, ​​சாதனத்தின் விவரக்குறிப்புகள் வெளியிடப்படவில்லை.

OPPO Reno 8T 5G ஃபோன் இதுவரை பல சான்றிதழ்களைப் பெற்றுள்ளது, அதன் அதிகாரப்பூர்வ வெளியீட்டிற்கு அதிக நேரம் எடுக்காது என்பதைக் குறிக்கிறது. மாடல் எண் CPH2505 உடன் OPPO ஃபோன் சிங்கப்பூரின் IMDA, இந்தியாவின் BIS, ஐரோப்பாவின் EEC மற்றும் இந்தோனேசியாவின் TKDN.போன்ற சான்றிதழ் தளங்களால் அங்கீகரிக்கப்பட்டுள்ளது.

IMDA பட்டியல் அதன் சந்தைப்படுத்தல் பெயர் ‘OPPO Reno 8T 5G’ என்று உறுதிப்படுத்துகிறது. 5ஜி இணைப்பு தவிர, எல்டிஇ, வைஃபை, புளூடூத், ஜிபிஎஸ் மற்றும் என்எப்சி போன்ற அம்சங்களையும் இந்த போன் கொண்டுள்ளது. OPPO Reno 8T (4G) பற்றிய அதிக தகவல்கள் இன்னும் கிடைக்கவில்லை.

இந்த சாதனம் SIRM (மலேசியா), EEC, TKDN, BIS, புளூடூத் SIG, TDRA மற்றும் எலிமென்ட் மெட்டீரியல்ஸ் டெக்னாலஜி ஆகியவற்றால் சான்றளிக்கப்பட்டது. இந்தச் சான்றிதழ்கள் சாதனம் புளூடூத் 5.3 இணைப்பு மற்றும் 33W சார்ஜிங்கை வழங்கும் என்பதை மட்டுமே வெளிப்படுத்துகிறது. இது தவிர, சாதனம் ColorOS 13 இல் இயங்குவதாக அறியப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *