விமான நிலையத்தில் அவிழ்ந்த பிரபல நடிகையின் ஆடை… வைரலாகும் புகைப்படம்..!!

நடிகை ஊர்வசி ரவுத்தேலா பாலிவுட்டின் தைரியமான நடிகைகளில் ஒருவர். அவர் தனது தைரியமான புகைப்படங்களை சமூக ஊடக கணக்குகளில் தொடர்ந்து பகிர்ந்து வருகிறார். அவர் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் ரிஷப் பந்தின் விபத்து குறித்த பதிவைப் பகிர்ந்து கொண்டார், அது பரபரப்பான விஷயமாக மாறியது. ஊர்வசி ரவுத்தேலா மற்றும் ரிஷப் பந்த் இருவரும் பல்வேறு காரணங்களுக்காக எப்போதும் விவாதத்தில் இருப்பார்கள். அவர்களின் வாதம் நன்கு அறியப்பட்டதாகும், சமீபத்தில் அவர் விமான நிலையத்தில் காணப்பட்டார். அவர் ஆடைக்காக ட்ரோல் செய்யப்படுகிறார். ஒரு மறைமுக இடுகையைப் பகிர்ந்து கொண்ட ஊர்வசி, ரிஷப் பந்தின் ஆரோக்கியத்திற்காக பிரார்த்தனை செய்தார். அப்படித்தான் அவர் விமான நிலையத்தில் கருப்பு தடையற்ற ஆடை அணிந்து காணப்பட்டார். இம்முறை அவள் முகத்தில் கவலை இருந்தது. அவர் விமான நிலையத்திற்குச் செல்லும் போது, ​​அவரது ஆடையின் கைகள் நழுவியது, அவர் விரைவில் குணமடைந்தார்.

ஆனால் அவரது வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் வைரலானது மற்றும் நெட்டிசன்கள் கருத்து தெரிவிக்கத் தொடங்கினர். வீடியோ வைரலானதால், ஒருவர் எழுதினார், “பரவாயில்லை அவள் கைகளை அவள் அழகாக இருக்கிறாள்.” மற்றொருவர் எழுதுகையில், “அவள் அணிந்திருக்கும் ஆடை சரியானது.” மற்றொருவர் எழுதினார், “அவள் மிகவும் அழகாக இருக்கிறாள், ஆனால் அவளுடைய ஆடை மிகவும் வேடிக்கையானது.” மற்றொருவர், “இந்த ஆடையை டிஸ்கோ பார்ட்டிக்கு அணிவீர்களா?” போன்ற வார்த்தைகளில் நெட்டிசன்கள் கமெண்ட் போட ஆரம்பித்துவிட்டனர். முதலில் ஹரித்வாரைச் சேர்ந்த ஊர்வசி, மாடலிங் துறையில் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார். ‘சிங் சாப் தி கிரேட்’ படத்தின் மூலம் பாலிவுட்டில் அறிமுகமானார். மேலும் சில இசை ஆல்பங்களிலும் தோன்றியுள்ளார். தென்னிந்திய படங்களிலும் நடித்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *