வாரிசு படத்தின் சோல் ஆஃப் வேரிஸ் பாடல் 10 மில்லியன் வியூஸ்களை கடந்தது

விஜய் நடித்த ‘வாரிசு ‘ படத்தின் புதிய பாடல் கடந்த வாரம் வெளியாகி குறுகிய காலத்தில் 10 மில்லியன் பார்வையாளர்களால் பார்க்கப்பட்டுள்ளது. பின்னணி பாடகி கே.எஸ்.சித்ரா பாடிய பாடலின் இசைக்கு எஸ்.தமன் இசையமைத்துள்ளார்.இந்த பாடலின் வரிகளை ‘சோல் ஆஃப் வாரிஸ்’ என்ற டேக் லைனுடன் விவேக் இசையமைத்துள்ளார். இப்படத்தை வம்ஷி பைடிபள்ளி இயக்குகிறார். இது நட்சத்திரத்தின் 66வது படம். இதில் கதாநாயகியாக ராஷ்மிகா மந்தனா நடிக்கிறார். ஸ்ரீ வெங்கடேஸ்வரா கிரியேஷன்ஸ் பேனரில் தில் ராஜு மற்றும் சிரிஷ் தயாரித்துள்ளனர். தமிழ் தவிர தெலுங்கு, இந்தியிலும் இந்த படம் ஜனவரி 12-ம் தேதி வெளியாகிறது. இந்த படத்தில் விஜய்யுடன் பிரகாஷ் ராஜ் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார். நீண்ட இடைவெளிக்குப் பிறகு இருவரும் இணையும் படமாக ‘வாரிசு ‘ உருவாகவுள்ளது. இந்தப்படத்தில் பிரபு, எஸ்.ஜே.சூர்யா, ஜெயசுதா, சங்கீதா, சம்யுக்தா, ஷாம், சரத்குமார், குஷ்பு, ஸ்ரீகாந்த், சங்கீதா கிரிஷ், யோகி பாபு ஆகியோரும் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *