லட்சத்தீவில் உள்ள 17 தீவுகளுக்குள் நுழைய தடை

லட்சத்தீவில் உள்ள 17 தீவுகளில் பார்வையாளர்களுக்கு தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. மொத்தமுள்ள 36 தீவுகளில், 17 தீவுகள் சுற்றுலாப் பயணிகளுக்கு வரம்பற்றவை. லட்சத்தீவு நிர்வாகத்தின் இந்த நடவடிக்கை பாதுகாப்புக் காரணங்களை அடிப்படையாகக் கொண்டது.

மக்கள் வசிக்காத தீவுகளை மையமாக வைத்து தேசத்துரோக மற்றும் சட்ட விரோத செயல்கள் நடக்க வாய்ப்புள்ளது என்ற கண்டுபிடிப்பின் அடிப்படையில் அதிகாரிகளின் இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது. இனிமேல், தீவுவாசிகள் அத்தகைய தீவுகளுக்குள் நுழைய கலெக்டர் அலுவலகத்தின் அனுமதி பெற வேண்டும்.

தீவுவாசிகள் மற்றும் சுற்றுலாப் பயணிகள் என்ற போர்வையில் கடத்தல்காரர்கள் மற்றும் பயங்கரவாதிகள் தீவிற்குள் நுழைவதற்கான வாய்ப்பை நிராகரிக்க முடியாது என்று லட்சத்தீவு நிர்வாகம் கூறுகிறது. லட்சத்தீவில் இதுபோன்ற சட்டவிரோத செயல்கள் நடைபெறாமல் தடுப்பதே தடையின் நோக்கமாகும்.

மேலும், லட்சத்தீவுகளில் உள்ள 17 தீவுகளுக்குள் நுழைபவர்கள் சட்டப்படி நடவடிக்கை எடுக்க நேரிடும் என்றும் லட்சத்தீவு நிர்வாகம் தெரிவித்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *