ரன்பீர் கபூரின் மாஸ் அதிரடி தோற்றத்தில் வெளியான அனிமல் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர்

ஏற்கனவே அறிவிக்கப்பட்டபடி, ரன்பீர் கபூர் அர்ஜுன் ரெட்டி இயக்குனர் சந்தீப் ரெட்டி வங்காவுடன் க்ரைம் த்ரில்லர் அனிமல் படத்திற்காக இணைகிறார். இதன் ஃபர்ஸ்ட் லுக் நேற்று வெளியானது. ஆக்‌ஷன் அவதாரத்தில் ரன்பீரின் லுக் வெளியாகியுள்ளது. சமீபத்தில், அனிமல் படத்தின் சில காட்சிகள் கசிந்தன. அவற்றில் ஒன்றில், ரன்பீர் நீண்ட முடி மற்றும் தாடியுடன் ஒரு சிறை கைதியின் உடையை அணிந்திருப்பதைக் காணலாம். தயாரிப்பாளர்களால் உறுதிப்படுத்தப்பட்டபடி, அனிமல் என்பது ஆக்‌ஷன், ஹீரோயிசம் மற்றும் உணர்ச்சிகளைக் கொண்ட வாழ்க்கையை விட பெரிய படம். அனில் கபூர் மற்றும் பாபி தியோலும் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்க, ராஷ்மிகா மந்தனா கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். அனிமல் படத்தை பூஷன் குமார், பிரனய் ரெட்டி வங்கா, கிரிஷன் குமார் மற்றும் முராத் கெடானி ஆகியோர் தயாரித்துள்ளனர். இந்த படத்தில் சித்தார்த் கரிமாவின் வசனங்களும், அர்ஜுன் ரெட்டி மற்றும் அதன் ஹிந்தி பதிப்பான கபீர் சிங்கில் சந்தீப் ரெட்டி வங்காவுடன் இணைந்து பணியாற்றிய ஹர்ஷவர்தன் ராமேஷ்வரின் பின்னணியும் இடம்பெற்றுள்ளது.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *