மோட்டோரோலா ஜி73 5ஜி போன் விரைவில் இந்தியாவுக்கு வருகிறது

மோட்டோரோலா நிறுவனம் வரவிருக்கும் மோட்டோ ஜி73 5ஜி மற்றும் மோட்டோ ஜி53 5ஜி சாதனங்களில் கடுமையாக உழைத்து வருகிறது. இரண்டு சாதனங்களும் சமீபத்தில் TDRA சான்றிதழுடன் காணப்பட்டன. இப்போது இந்த பட்டியலில் மற்றொரு சான்றிதழ் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது. உண்மையில், Moto G73 5G ஸ்மார்ட்போன் இப்போது தாய்லாந்தின் NBTC சான்றிதழில் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது.

இந்த ஸ்மார்ட்போன் சமீபத்தில் சீன சந்தையில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. Gizmochina இன் அறிக்கையின்படி, Motorola G73 5G ஸ்மார்ட்போன் தாய்லாந்தின் NBTC சான்றிதழ் தளத்தில் Motorola XT2237-2 என்ற மாடல் எண்ணுடன் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது. இந்த போன் அமெரிக்காவில் தயாரிக்கப்பட்டது என்று பட்டியல் காட்டுகிறது.

முன்னதாக Moto G53 மற்றும் Moto G73 5G ஆகியவை TDRA இணையதளத்தில் முறையே XT2335-2 மற்றும் XT2337-2 ஆகிய மாடல் எண்களுடன் காணப்பட்டன. மோட்டோரோலா தனது Moto G73 5G ஃபோனையும் இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்துகிறது. இந்த தகவல் BIS பட்டியலில் இருந்து தெரியவந்துள்ளது.

மோட்டோ ஜி53 ஸ்மார்ட்போனில் 6.5 இன்ச் எல்சிடி டிஸ்ப்ளே உள்ளது. இது 8ஜிபி ரேம் மற்றும் 128ஜிபி சேமிப்பகத்துடன் இணைந்து ஆக்டா கோர் குவால்காம் சிப்செட் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. ஃபோனில் 5000mAh பேட்டரி உள்ளது, இது 18W பாஸ்ட் சார்ஜிங்கை ஆதரிக்கிறது. Moto G53 5G ஆனது 90Hz புதுப்பிப்பு வீதத்துடன் 6.6-இன்ச் முழு HD+ OLED டிஸ்ப்ளேவைக் கொண்டிருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *