புத்தாண்டு பார்ட்டிகளுக்கு விநியோகம் செய்ய இருந்த 6.31 மதிப்புள்ள போதை பொருள் பறிமுதல்

பாம் கலுரு பகுதியில் புத்தாண்டு பார்ட்டிகளில் விநியோகம் செய்வதற்காக 6.31 கோடி போதைப்பொருள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது.

மத்திய குற்றப்பிரிவு போலீசார் தலைமையில் 3 இடங்களில் சோதனை நடத்தப்பட்டது. இரண்டு வெளிநாட்டவர்கள் உட்பட 8 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.

பெங்களூரு மற்றும் ஹைதராபாத்தை பூர்வீகமாகக் கொண்ட 6 பேர் கொத்தனூர் போலீஸ் பகுதியில் கைது செய்யப்பட்டனர். பல்வேறு இடங்களில் 7.1 கிலோ கஞ்சா, 7.3 கிலோ எம்டிஎம்ஏ, 250 போதை மாத்திரைகள், 4 கிலோ ஹாஷிஷ் ஆயில், 440 கிராம் சரஸ், 2.3 கிலோ எம்டிஎம்ஏ ஆகியவற்றை போலீசார் கண்டுபிடித்தனர். இவற்றுக்கு மொத்தம் ரூ.6 கோடியாகும்.

புத்தாண்டை முன்னிட்டு போதைப்பொருள் கடத்தப்படுவதாக கிடைத்த தகவலையடுத்து கடந்த ஒரு மாதத்துக்கும் மேலாக போலீசார் கண்காணிப்பு பணியில் ஈடுபட்டு வந்தனர். பெங்களூரு, ஹைதராபாத், கோவா, டெல்லி மற்றும் ஆந்திரா ஆகிய இடங்களில் வசிக்கும் நைஜீரியர்களிடம் இருந்து போதைப்பொருள்களை கும்பல் கொள்முதல் செய்தது. புத்தாண்டு கொண்டாட்டத்துக்காக கொத்தனூரில் வீடு வாடகைக்கு எடுத்து, மருந்துகளை பதுக்கி வைத்து, தேவைப்படுபவர்களுக்கு விற்க திட்டம் தீட்டப்பட்டது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *