புத்தாண்டு கொண்டாட்டத்தில் போதை : குஜராத்தில் 950 பேர் கைது

குஜராத் மாநிலம் வல்சாத்தில் நேற்று இரவு போலீசார் நடத்திய வாகன சோதனையில் குடிபோதையில் இருந்த 950 பேரை கைது செய்தனர். இறுதியாக, அவர்கள் தங்குவதற்கு ஒரு திருமண மண்டபத்தை போலீசார் வாடகைக்கு எடுத்தனர். அவர்களை ஏற்றிச்செல்ல அரசு வாகனங்கள் மட்டுமின்றி, தனியார் பஸ்சையும் வாடகைக்கு எடுத்து கொண்டு செல்ல வேண்டிய நிலை, போலீஸ் தரப்பில் இருந்து வந்தது.

நகரில் குடிபோதையில் உள்ளவர்கள் பிரச்னைகளை ஏற்படுத்துவதை தடுக்க போலீசார் தீவிர சோதனை நடத்தினர். சுமார் 70 இடங்களில் நடத்தப்பட்ட இந்த சோதனையில், குடிபோதையில் இருந்த 950 பேர் மீது சட்ட நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டது. போதைக்கு அடிமையானவர்களுக்கு எதிராகவும் போலீசார் சட்ட நடவடிக்கை எடுத்துள்ளனர்.

மாவட்டத்தில் உள்ள அனைத்து பண்ணை வீடுகள் மற்றும் மதுக்கடைகள் காவல்துறையின் கண்காணிப்பில் உள்ளன. விருந்தில் மது மற்றும் போதைப் பொருட்களை உட்கொள்வதைத் தடுக்க போலீஸ் இன்பார்மர்கள் மற்றும் சமூக ஊடக குழுக்கள் செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *