பிரதமர் வேட்பாளராக ராகுல் காந்தி வருவதில் ஆட்சேபனை இல்லை -நிதிஷ்குமார்

2024ல் எதிர்க்கட்சிகளின் கூட்டுப் பிரதமர் வேட்பாளரை அறிவிப்பதற்குத் தயாராக இருப்பதாகவும், ராகுல் காந்தி பிரதமர் வேட்பாளராக வருவதில் எந்த ஆட்சேபனையும் இல்லை என்றும் பீகார் முதல்வர் நிதிஷ்குமார் தெரிவித்துள்ளார்.

தங்கள் தலைவரை பிரதமர் வேட்பாளராக நிறுத்த காங்கிரஸ் முயற்சிப்பதில் தனக்கு எந்த பிரச்சனையும் இல்லை என்றும் நிதிஷ் கூறினார். மறுநாள் கமல்நாத்தின் கருத்துகளைத் தொடர்ந்து நடந்த விவாதம் குறித்து நிதிஷின் இவ்வாறு பதில் அளித்துள்ளார். எப்படியும் பிரதமர் பதவிக்கு போட்டியிட மாட்டேன் என்றும் நிதிஷ் கூறினார்.

காங்கிரஸ் தங்கள் தலைவரை உயர்த்த முடியும். எதிர்க்கட்சிகள் அனைத்தும் ஒன்றாக அமர்ந்து பேசிவிட்டு அனைத்தையும் முடிவு செய்யலாம் என்று நிதிஷ் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *