பாரத் ஜோடோ யாத்திரையின் போது ராகுல் காந்திக்கு பாதுகாப்பு பலப்படுத்தப்படும் என அறிவிப்பு

பாரத் ஜோடோ யாத்திரையின் போது ராகுல் காந்திக்கு பாதுகாப்பை அதிகரிக்க டெல்லி போலீசார் முடிவு செய்துள்ளனர். இந்த யாத்திரையின் போது ராகுல் காந்தியை அனுமதியின்றி அணுகுவதை தடுக்க பாதுகாப்பு அதிகரிக்கப்படும் என டெல்லி காவல்துறை அறிவித்துள்ளது.

ஜோடோ யாத்திரை டெல்லியை வந்தடைந்தபோது பாதுகாப்புக் கோளாறு ஏற்பட்டதாக காங்கிரஸ் குற்றம்சாட்டியது. காங்கிரஸ் தலைமையுடன் ஆலோசித்து முடிவு எடுக்கப்பட்டது. ராகுல் காந்தி தலைமையிலான பாரத் ஜோடோ யாத்திரை ஜனவரி 3ஆம் தேதி மீண்டும் டெல்லி சுற்றுப்பயணத்தை தொடங்குகிறது.

யாத்திரையை முன்னிட்டு பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகள் குறித்து விவாதிக்க டெல்லி காவல்துறையின் மூத்த அதிகாரிகள் காங்கிரஸ் அலுவலகத்திற்கு வந்தனர். ஒன்றரை மணி நேரம் நடந்த இந்த விவாதத்தில் டெல்லி பிசிசி தலைவர் அனில் சவுத்ரி பங்கேற்றார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *