‘நாலாம் முற’ திரைப்படம் இந்திக்கு ரீமேக்காகிறது

‘நாலாம் முற’ திரைப்படம் கடந்த 23ஆம் தேதி கிறிஸ்துமஸ் வெளியீடாக திரையரங்குகளில் வெளியானது. தீபு அந்திகாட் இயக்கிய இந்த மலையாள படத்தில் பிஜு மேனன் மற்றும் குரு சோமசுந்தரம் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இந்த படம் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. இந்த படத்தின் கருவை பார்வையாளர்கள் இருகரம் நீட்டி ஏற்றுக்கொண்டுள்ளனர். திரையரங்குகளில் வெற்றிகரமாக திரையிடப்பட்ட சூப்பர் ஹிட் திரைப்படமான அந்தாதுன் படத்தை தயாரித்த மேட்ச் பாக்ஸ் புரொடக்ஷன்ஸ் நிறுவனம் ‘நாலாம் முற’ படத்தினை இந்தியில் ரீமேக் செய்ய முன்வந்துள்ளது. மேட்ச் பாக்ஸ் புரொடக்ஷன்ஸ் உரிமையாளர் திரு.சஜ்ஜய் கூறுகையில், சமூக செய்தியுடன் கூடிய சஸ்பென்ஸ் த்ரில்லர் உள்ளடக்கம் தங்களை ஈர்த்துள்ளது. இந்த தகவலை Routre வீடியோ செய்தி மூலம் தெரிவித்தது. முன்னதாக, படத்தின் உலகளாவிய விநியோகத்தை பிரபல தமிழ் திரைப்பட தயாரிப்பு மற்றும் விநியோக நிறுவனமான லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் கைப்பற்றியது .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *