‘நான் முக்காடு போட்டாலும் நெகட்டிவ் கமெண்ட்ஸ் வரும்’ – ட்ரோல்களால் சிடுசிடுத்த ஹனி ரோஸ்

தென்னிந்திய நடிகை ஹனி ரோஸ் எப்போதும் தனது ஆடைகளுக்காக சமூக வலைதளங்களில் விமர்சிக்கப்படுகிறார். தற்போது தன் மீதான விமர்சனங்களுக்கு ஹனி ரோஸ் பதிலளித்துள்ளார். தான் பர்தா அணிந்தாலும் எதிர்மறையான கருத்துகளே வரும் என்கிறார் நடிகை . நடிகை ஹனி ரோஸ் கூறுகையில், தனக்கு வசதியாக இருப்பதை தான் அணிவதாகவும், தன் வாழ்க்கையில் இல்லாத ஒருவரின் பேச்சைக் கேட்டு அதை மாற்ற வேண்டிய அவசியமில்லை என்றும் கூறியுள்ளார். “சிறிய விஷயத்திற்கு வருத்தப்படும் ஒரு நபர் நான். மீண்டும் மீண்டும் தொடர்ந்தால் பாதிப்பு குறையும். இப்போது பர்தா அணிந்தாலும் எதிர்மறையான கருத்துகள்தான் வரும். எனக்கு வசதியான ஆடைகளை அணிகிறேன். ஒவ்வொரு நிகழ்வுக்கும் ஏற்ப ஆடைகள் தேர்ந்தெடுக்கப்படும். பதவியேற்பு விழாக்கோ அல்லது வேறு எதற்கோ எங்களை அழைப்பவர்களுக்கு அது ஒரு பிரச்சனையாக இருக்காது. மேலும் யாருக்கு பிரச்சனை என்று கேட்டால், இந்த போனில் உள்ளவர்களில் ஒரு சிறிய சதவீதத்தினர் தான். இதைப் பற்றி யாரும் என் முன் வந்து பேசியதில்லை. ஒவ்வொருவருக்கும் ஒரு வாழ்க்கை இருக்கிறது. நான் இந்த ஆடையை அணிய விரும்புகிறேன். ஆனால் அதைச் செய்ய வேண்டாம் என்று சிலர் கூறுகிறார்கள். நம் வாழ்க்கையின் ஒரு அங்கமாக இல்லாத ஒருவருக்கு பயந்து அதை விட்டுவிடுவதில் என்ன பயன்? யாரால் அப்படி வாழ முடியும்” என்று  ஹனி ரோஸ் தெரிவித்துள்ளார் .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *