தொடக்க வீரரான இஷான் கிஷன் : கவுதம் கம்பீர் கருத்து

வரவிருக்கும் ஒருநாள் தொடரில் ரோகித் ஷர்மாவுடன் இணைந்து இஷான் கிஷான் தொடக்க வீரராக களமிறங்க வேண்டும் என்று கவுதம் கம்பீர் ஆதரவு தெரிவித்துள்ளார்.

இலங்கைக்கு எதிரான வரவிருக்கும் ஒருநாள் தொடருக்கான இந்திய அணியில் ஷிகர் தவான் இடம்பெறாத நிலையில், கேப்டன் ரோகித்துடன் இணைந்து இஷான் இந்தியாவின் தொடக்க ஆட்டக்காரராக இருக்க வேண்டும் என்று கம்பீர் கூறியுள்ளார்.

24 வயதான விக்கெட் கீப்பர்-பேட்ஸ்மேனான இஷான், வங்கதேசத்துக்கு எதிரான இந்தியாவின் கடைசி ஒருநாள் போட்டியில் வெறும் 131 பந்துகளில் 210 ரன்கள் குவித்தார். ரோகித்-தவான் ஜோடியுடன் இந்திய நிர்வாகம் சிக்கியதால், வங்கதேசத்திற்கு எதிரான முதல் இரண்டு போட்டிகளுக்கு அவர் பரிசீலிக்கப்படவில்லை, அதே நேரத்தில் கே.எல்.ராகுல் மிடில் ஆர்டரில் விளையாடினார்.

இஷானைத் தவிர, ஷுப்மான் கில் 2022 இல் 12 இன்னிங்ஸ்களில் 70.88 சராசரியுடன் 638 ரன்களுடன் ஒருநாள் போட்டிகளில் தனது திறமையை நிரூபித்துள்ளார். ஆனால் இஷானின் சமீபத்திய இரட்டை சதம், தொடக்க இடத்திற்கான அனைத்து போட்டிகளையும் நிராகரிக்கிறது என்று கருதுகிறார். இஷானுக்கு கூடுதல் அவகாசம் வழங்கப்பட வேண்டும் என்றும், வேறு வழிகள் குறித்து விவாதம் நடத்தக்கூடாது என்றும் அவர் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *