திருவல்லாவில் டேங்கர் லாரி மீது பைக் மோதிய விபத்தில் இருவர் பலி

கேரளா மாநிலம் திருவல்லாவில் டேங்கர் லாரி மீது பைக் மோதிய விபத்தில் இருவர் உயிரிழந்தனர். உயிரிழந்தவர்கள் சிங்கவனத்தைச் சேர்ந்த ஷியாம் மற்றும் குன்னந்தானத்தைச் சேர்ந்த அருண்குமார் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். இலங்க மங்களா பகுதியைச் சேர்ந்த துளசிதரன் என்பவர் பைக் கம்பத்தில் மோதி உயிரிழந்தார்.

இதனிடையே, இடுக்கி அடிமடை முனியாறில் சுற்றுலா பேருந்து கவிழ்ந்த விபத்தில் ஒருவர் உயிரிழந்தார். சுமார் 40 மாணவர்கள் காயமடைந்தனர். மலப்புரத்தைச் சேர்ந்த மில்ஹாஜ் என்பவர் உயிரிழந்தார். இன்று காலை பிரதேசவாசிகள் மேற்கொண்ட தேடுதலின் போதே பஸ்ஸின் அடியில் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டுள்ளது.

சடலம் அடிமாலி தாலுகா மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டது. வாலாஞ்சேரி மண்டல கல்லூரி மாணவர்களின் பேருந்து கவிழ்ந்தது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *