சர்ப்ரைஸ் ஹிட் அடித்த காக்கிப்பட திரைப்படம்

மலையாளத்தில் ஷெபி சௌகத் இயக்கிய காக்கிப்பட திரைப்படம் கடந்த 30ம் தேதி திரைக்கு வெளி வந்தது. இந்த படம் நல்ல வரவேற்பை பெற்று முன்னேறி வருகிறது. இந்த படத்தில் அக்ஷய் கதாபாத்திரத்தில் நிரஞ்ச் நடிக்கிறார். ‘பிளஸ் டூ’ மற்றும் ‘பாபி’ படங்களுக்குப் பிறகு, ஷெபி சௌகத் எழுதி இயக்கிய, “காக்கிப்பட” தற்போதைய நிகழ்வுகளுக்கு மிகவும் பொருத்தமான ஒரு பாடமாகும். எஸ்வி புரொடக்ஷன்ஸ் பேனரில் ஷெஜி வலியகாட் தயாரித்துள்ள “காக்கிப்பட” முழுக்க முழுக்க த்ரில்லர் மனநிலையில் உருவாகியுள்ளது. நிரஞ்ச் மணியன் பிள்ளை ராஜு, அப்பானி சரத், சந்துநாத், ஆராதிகா, சுஜித் சங்கர், மணிகண்டன் ஆச்சாரி, ஜேம்ஸ் எல்யா, சஜிமோன் பேரில், வினோத் சாக் (ராசாசன் புகழ்), சினோஜ் வர்கீஸ், குட்டி அகில், சூர்யா அனில், பிரதீப், ஷிபுலாபன், மாலா பார்வதி மற்றும் பல புதுமுகங்கள் நடித்துள்ளனர் .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *