கூகுள் பிக்சல் 6ஏ-ஐ பிளிப்கார்ட்டில் இருந்து ரூ.16,000க்கு வாங்கலாம்

நீங்கள் ஒரு நடுத்தரமாக ஸ்மார்ட்போனை தேடுகிறீர்களானால், Pixel 6a ஐ விட சிறந்த விருப்பம் எதுவுமில்லை. ரூ.43,900க்கு அறிமுகம் செய்யப்பட்ட இந்த ஸ்மார்ட்போன் தற்போது பிளிப்கார்ட்டில் ரூ.29,900 ஆக குறைக்கப்பட்டுள்ளது. இருப்பினும், ஒப்பந்தங்கள் மற்றும் வங்கிச் சலுகைகள் மூலம், கூகுளின் சக்திவாய்ந்த மிட்-ரேஞ்சரை ரூ.16,000க்கு திறம்பட வாங்க முடியும்.

Pixel 6a ஆனது இந்தியாவில் Pixel 4a க்கு பதிலாக வருகிறது. ஸ்மார்ட்போன் கூகுளின் டென்சர் சிப்செட்டைப் பயன்படுத்துகிறது மற்றும் சிறிய வடிவ காரணியைக் கொண்டுள்ளது. Google Pixel 6a, முதலில் ரூ.43,900 ஆக இருந்தது, பிளிப்கார்ட்டில் ரூ.29,900 ஆக குறைக்கப்பட்டுள்ளது. இருப்பினும், நீங்கள் பேங்க் ஆஃப் பரோடா கார்டு வைத்திருப்பவராக இருந்தால், Pixel 6a இல் ரூ.2000 தள்ளுபடியைப் பெறலாம்.

உங்களிடம் ஃபெடரல் வங்கி அட்டை இருந்தால் இன்னும் சிறப்பாக ரூ 3000 உடனடி தள்ளுபடி கிடைக்கும். எனவே வங்கிச் சலுகையைப் பயன்படுத்திய பிறகு போனின் விலை ரூ.26,900 ஆகக் குறையும். இப்போது, ​​Flipkart உங்கள் பழைய போனை மாற்ற ரூ.17,500 வரை வழங்குகிறது. இது உங்கள் பழைய தொலைபேசியின் நிலை மற்றும் மாதிரியைப் பொறுத்தது. உங்களிடம் மிட்-ரேஞ்ச் ஃபோன் இருந்தால், Flipkart மேற்கோள் காட்டிய சரியான தொகையைப் பெறுவீர்கள் என்று எதிர்பார்க்க வேண்டாம்.

அதாவது உயர்தர சாம்சங் போன் அல்லது பழைய ஐபோன் வர்த்தகம் செய்தால் ரூ.15,000க்கு அருகில் கிடைக்கும். எனவே உங்கள் பழைய போனுக்கு நீங்கள் பெறும் குறைந்தபட்ச மதிப்பு ரூ.10,000 ஆக இருந்தாலும், சாதனத்தின் விலை ரூ.16,900 ஆக குறையும். பிக்சல் ஃபோன்கள் அவற்றின் கேமராக்களுக்கு பெயர் பெற்றவை, எனவே அந்த முன்பக்கத்திலும் நீங்கள் ஏமாற்றமடைய மாட்டீர்கள்.

கூகுள் பிக்சல் 6A முழு HD தெளிவுத்திறனுடன் 6.1 இன்ச் OLED டிஸ்ப்ளேவுடன் வருகிறது. டிஸ்ப்ளே கார்னிங் கொரில்லா கிளாஸ் 4 பாதுகாப்பைப் பயன்படுத்துகிறது. 6ஜிபி LPDDR5 ரேம் மற்றும் 128ஜிபி இன்டெர்னல் ஸ்டோரேஜ் உடன் இணைந்து Titan M2 செக்யூரிட்டி கோப்ராசசருடன் இணைந்து ஆக்டா கோர் கூகுள் டென்சர் SoC மூலம் ஸ்மார்ட்போன் இயக்கப்படுகிறது.

கேமராவைப் பொறுத்தவரை, ஸ்மார்ட்போன் 12.2 மெகாபிக்சல் முதன்மை சென்சார் மற்றும் 12 மெகாபிக்சல் இரண்டாம் நிலை லென்ஸுடன் இரட்டை பின்புற கேமரா அமைப்பைக் கொண்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *