கூகுளில் தேடி மனைவியை கொலை செய்த வாலிபர் கைது

கூகிளில் எப்படி கொலை செய்வது என்று தேடிய பிறகு மனைவியை கொலை செய்த வாலிபர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். யுபியை சேர்ந்த விகாஷ் ஆரஸ்டிலயத் என்பவர் திருட்டுத் தகவல்கள் வழங்கப்பட்டு தவறுதலாக இளைஞரின் கைபேசியில் இருந்து ஆதாரங்கள் கிடைத்ததாக போலீஸார் தெரிவித்தனர்.

காசியாபாத்தில் உள்ள மோடி நகர் நிவாஸியான விகாஷ் கவர்ச்ச் சம்பவம் நடந்த காவல்துறையை அறிவித்தது. தகவல் அறிந்த போலீசார், மனைவி சோனியாவை கழுத்தறுத்த நிலையில் கண்டுபிடித்து கொண்டிருந்தனர். பின்னர் சந்தேகம் விகாரை விசாரணை செய்து கஸ்டடியில் எடுத்து விசாரித்தனர்

தொடர்ந்து அவரது போனை சோதனை செய்தபோது அதில் கொலை செய்வது எப்படி என்று கூகுளில் தேடியதாகவும், ஃபிளிப்கார்டில் விஷம் வாங்க சாராம் நடத்தியதாகவும் கண்டறியப்பட்டது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *