காதலியை பைக் முன்னாள் அமர வைத்து சென்ற காதலன் கைது

பாலிவுட் பட பாணியில் காதலியை பைக்கின் முன் அமரவைத்து காதலன் செல்லும் வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் வைரலானதையடுத்து வாலிபர் மற்றும் இளம்பெண் கைது செய்யப்பட்டனர். விசாகப்பட்டினம் கஜுவாகா அருகே உள்ள வெம்பாலி நகரில் இந்த சம்பவம் நடந்துள்ளது.

பாலிவுட் பாணியை பின்பற்றி அந்த இளைஞர் தனது காதலியை முன்னால் வைத்து பைக்கில் சென்றார். சுற்றியிருப்பவர்கள் எதையும் கவனிக்காமல் பைக்கில் சென்றுள்ளனர்.ஆனால் சாலையில் காரில் சென்றவர்கள் இதை வீடியோவாக படம் பிடித்துள்ளனர். சமூக வலைதளங்களிலும் பதிவிட்டுள்ளார்.

அந்த வீடியோவில் வாலிபர் பைக்கை ஓட்டுவதையும், பைக்கின் டேங்கின் மீது சிறுமி அமர்ந்திருப்பதையும் காணலாம். இந்த வீடியோ வைரலானதை அடுத்து, இருவரையும் போலீசார் கைது செய்தனர். குடும்பத்தினருக்கு தகவல் அளித்ததையடுத்து இரும்பு ஆலை போலீசார் இருவரையும் கவுன்சலிங்கிற்கு அனுப்பி வைத்தனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *