கல்லீரல் ஈரல் அழற்சியை தடுக்கும் பப்பாளி விதைகள்

பப்பாளி ஆரோக்கியத்திற்கும் உடலுக்கும் மிகவும் நல்லது. அதேபோல பப்பாளி விதைகளும் ஆரோக்கியமானவை.மருத்துவக் குணங்களில் சற்றும் பின்தங்காத பப்பாளி, புற்றுநோயை எதிர்த்துப் போராடும் ஆற்றல் வாய்ந்தது என்பது அறிவியல் பூர்வமாக நிரூபிக்கப்பட்டுள்ளது. இது தவிர, பப்பாளி கல்லீரலின் பாதுகாப்பாளராகவும் பயன்படுத்தப்படலாம்.

பப்பாளி விதை கல்லீரல் ஈரல் அழற்சியை குணப்படுத்தும் அற்புத மருந்து.பப்பாளி விதையில் புரதச்சத்து அதிகம் உள்ளதால் கல்லீரலில் உள்ள கொழுப்பை வெளியேற்றி கல்லீரல் செல்களுக்கு புத்துணர்ச்சி அளிக்க உதவுகிறது. இது தவிர, கர்ப்பிணிகள் இதை உட்கொள்வது கருக்கலைப்புக்கு வழிவகுக்கும்.

அதேபோல், குழந்தைகள் மற்றும் சிறு குழந்தைகள் சாப்பிடக்கூடாது. இது அவர்களின் இரைப்பை குடல் பாதைக்கு நல்லதல்ல.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *