ஒரு மாபெரும் நிகழ்வுகளை நிறைந்த ஆண்டு …நயன்தாரா வெளியிட்டுள்ள சுயசரிதை குறிப்பு

2022ஆம் ஆண்டு தென்னிந்திய சூப்பர் ஸ்டார் நயன்தாராவுக்கு மிகவும் அந்நியோன்யமிக்க ஆண்டாக அமைந்தது.லேடி சூப்பர் ஸ்டார் பதவியுடன் மனைவி, அம்மா என்ற பட்டமும் இந்த வருடத்தில் நட்சத்திரத்திற்கு வந்தது. கடைசியாக வெளியான கனெக்ட் படமும் ஓரளவுக்கு பாசிட்டிவான விமர்சனங்களைப் பெற்றது. தற்போது நடிகை படக்குழுவினர் மற்றும் ரசிகர்களுக்கு நன்றி தெரிவித்து ஒரு குறிப்பை பகிர்ந்துள்ளார். இது ஒரு நிகழ்வு நிறைந்த ஆண்டு என்று நயன்தாரா குறிப்பிட்டுள்ளார். நடிகை நயன்தாராவின் குறிப்பு பின்வருமாறு
இந்த வருடம் எனக்கு நிகழ்வுகள் நிறைந்தது. மிக்க நன்றி. ‘கனெக்ட்’ படத்தைப் பார்த்து ஆதரவளித்த அனைத்து சினிமாக்காரர்களுக்கும் ரசிகர்களுக்கும் நன்றி. இன்னும் பார்க்காதவர்களுக்கு என் நன்றிகள். இப்படி ஒரு பன்முகத் திரைப்படம் மூலம் பார்வையாளர்களுக்கு நியாயம் வழங்க எங்களால் முடிந்த அளவு முயற்சி செய்துள்ளோம். அப்படி ஒரு புரிதலோடுதான் படம் அணுகப்பட்டது. என் இயக்குனர் அஷ்வின் சரவனுக்கு மிக்க நன்றி. என் மீது நம்பிக்கை வைத்து என்னுடன் இருப்பதற்கு நன்றி. உங்கள் படம் உலகத்தரம் வாய்ந்தது. உங்களுடன் மீண்டும் பணியாற்ற ஆவலுடன் காத்திருக்கிறேன். தயாரிப்பாளர் விக்னேஷ் சிவன் மற்றும் அவரது குழுவினருக்கு நன்றி மற்றும் அன்பு. இதனால் ஒரு படத்தை தேர்ந்தெடுத்து அதற்காக கடுமையாக உழைத்தார். படத்தை சிறந்த முறையில் தயாரித்து விநியோகித்ததற்கு மீண்டும் நன்றி. உங்கள் அன்பு, ஆதரவு, கருத்து, விமர்சனம் அனைத்தையும் உள்ளடக்கியது என்று நடிகை நயன்தாரா குறிப்பிட்டார். வாழ்வில் பல வருட காதலுக்கு பிறகு இந்த வருடம் நயன்தாராவும் விக்னேஷ் திருமணம் செய்து கொண்டனர். விரைவில் வாடகைத் தாய் மூலம் அவர்களுக்கு இரட்டைக் குழந்தைகள் பிறந்தன. நடிகை தற்போது பாலிவுட்டில் ஷாருக்கான் ஹீரோயினாக அறிமுகமாக விருக்கிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *