ஐயப்பன் குறித்து அவதூறாக கருத்து தெரிவித்தவர் கைது

ஐயப்பன் குறித்து அவதூறாக கருத்து தெரிவித்த புகாரில் பாரதிய நாஸ்திகா சமாஜ் தலைவர் பைரி நரேஷ் கைது செய்யப்பட்டார். இதற்கு பாஜக மற்றும் விஎச்பி தலைவர்கள் எதிர்ப்பு தெரிவித்து காங்கிரஸ் தலைவர் உள்ளிட்டோர் மீது புகார் அளித்ததை அடுத்து கைது நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது.

ஐய்யப்பனை அவதூறாகப் பேசிய வீடியோ வைரலானதையடுத்து, நரேஷ் மீது போலீஸார் வெள்ளிக்கிழமை வழக்குப் பதிவு செய்தனர். டிசம்பர் 19-ம் தேதி விகாராபாத் மாவட்டத்தில் நடைபெற்ற கூட்டத்தில் பேசிய அவர், நரேஷ் ஐய்யப்பனைப் பற்றி குறிப்பிட்டு, பக்தர்கள் மற்றும் இந்துக்களின் மத உணர்வுகளை புண்படுத்தியதாகக் கூறப்படுகிறது.

நடைமுறைப் புகாரின்படி, இந்து மத உணர்வுகளை கேலி செய்யும் வகையில், ஐயப்ப தீக்ஷை எடுக்கும் பக்தர்களின் உணர்வுகளை வேண்டுமென்றே புண்படுத்தும் உள்நோக்கத்துடன் கருத்துகள் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளன. புகாரின் பேரில், கோடங்கல் போலீசார் பகுத்தறிவு தலைவர் மீது ஐபிசி 153 ஏ மற்றும் 295 ஏ பிரிவுகளின் கீழ் வழக்கு பதிவு செய்தனர். இந்த கருத்துக்கு பிறகு, ஹைதராபாத்தில் பல்வேறு இடங்களில் பல்வேறு அமைப்புகள் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டன.

நரேஷ் இந்துக்களின் உணர்வுகளை புண்படுத்த வேண்டும் என்று இவ்வாறு செய்ததாகவும், அவரை உடனடியாக கைது செய்ய வேண்டும் என்றும் பாஜக மாநில தலைவரும் எம்பியுமான பாண்டி சஞ்சய் குமார் வலியுறுத்தியுள்ளார். விஎச்பி தலைவர்களும் நரேஷை கடுமையாக தண்டிக்க கோரி வந்தனர்.இது தவிர காங்கிரஸ் தலைவர் பெரோஸ் கானும் போலீசில் புகார் அளித்திருந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *