இயக்குனர் செல்வராகவனின் இரண்டாவது திருமணமும் முறியும் தருவாயில் உள்ளதாக தகவல்

தமிழ் திரைப்பட நடிகர் தனுஷின் மூத்த சகோதரரும் இயக்குனருமான செல்வராகவனின் இரண்டாவது திருமணமும் முறியும் தருவாயில் இருப்பதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. செல்வராகவன் தனது மனைவி கீதாஞ்சலியுடனான உறவில் இருந்து விலகத் தயாராகி வருவதாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன.  செல்வராகவன் இயக்கத்தில் வெற்றிப் படங்களில் நடித்த சோனியா அகர்வாலை முதலில் திருமணம் செய்து கொண்டார். இவர்களது திருமணம் 2006ல் நடந்தது. பின்னர் இருவரும் 2010ல் பிரிந்தனர். பின்னர் உதவி இயக்குனராக இருந்த கீதாஞ்சலி என்பவரை காதலித்து 2011 ஜூன் 19ம் தேதி திருமணம் செய்து கொண்டனர். இந்த திருமண உறவில் லீலாவதி, ஓம்கார் மற்றும் ரிஷிகேஷ் என மூன்று குழந்தைகள் உள்ளனர். இவர்களுக்கு கடந்த ஆண்டு ஜனவரி மாதம் மூன்றாவது குழந்தை பிறந்தது. செல்வராகவன் ட்விட்டரில் பகிர்ந்த ஒரு குறிப்பு, பிரிந்ததைக் குறிக்கிறது. நான் தனியாக வந்தேன். நான் தனியாக செல்வேன். குறிப்பு: இதற்கிடையில் நமக்கு என்ன ஆதரவு தேவை? தனுஷை அடுத்து அவரது சகோதரர் செல்வராகவனும் திருமண வாழ்க்கையை முடித்துக் கொள்கிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *