இன்று முதல் ஆறு நாடுகளில் இருந்து வருபவர்களுக்கு RTPCR சோதனை கட்டாயம்

ஆறு நாடுகளில் இருந்து இந்தியா வருபவர்களுக்கு இன்று முதல் ஆர்டிபிசிஆர் சோதனை கட்டாயம். இன்று முதல் விமான நிலையங்களில் கண்காணிப்பு பலப்படுத்தப்படும் என்று மத்திய அரசின் உத்தரவு சீனா, சிங்கப்பூர், ஹாங்காங், தாய்லாந்து, ஜப்பான் மற்றும் தென் கொரியா போன்ற நாடுகளைச் சேர்ந்தவர்களுக்குப் பொருந்தும்.

ஆர்.டி.பி.சி.ஆர் முடிவை ஏர் சுவிதா போர்டல் மூலம் புறப்படுவதற்கு 72 மணி நேரத்திற்கு முன் சமர்ப்பிக்க வேண்டும். விமான நிலையங்களில் இருந்து சேகரிக்கப்பட்ட 5,666 மாதிரிகளில் இதுவரை 53 பயணிகளுக்கு நோய் பாதிப்பு இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.

முன்னதாக, பல ஆசிய நாடுகளில் கோவிட் அலை தாக்கிய 30-35 நாட்களுக்குப் பிறகு இந்தியாவில் கோவிட் விகிதம் அதிகரித்தது. இந்த நிலையில் விமான நிலையங்களில் சோதனை தீவிரப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *