ஆப்பிள் ஐபோன் 15-ன் பேட்டரி மற்றும் செயலி பற்றிய முக்கிய தகவல்கள்

ஆப்பிள் ஐபோன் 15 நீண்ட காலமாக விவாதிக்கப்பட்டு வருகிறது, மேலும் இந்த முறை புதிய ஐபோன் முன்பை விட குறைந்த விலையில் அறிமுகப்படுத்த நிறுவனம் பரிசீலிக்கலாம் என்று சமீபத்திய அறிக்கை தெரிவிக்கிறது.

இந்த போனில் சில பெரிய மாற்றங்கள் இருக்கும் என்று இதுவரை சில தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. ஐபோன் 15 ஆப்பிளின் புதிய A17 சிப்செட் உடன் வரும் என்று கூறப்படுகிறது. இந்த ஆண்டு, நிறுவனம் பழைய ஃபிளாக்ஷிப் சிப் உடன் ஒரு நிலையான மாடலையும், புதிய SoC உடன் ஒரு ப்ரோ மாடலையும் அறிவித்துள்ளது.

ஐபோன் 14 தொடரின் நிலையான பதிப்பு ஐபோன் 13 ஐப் போலவே உள்ளது மற்றும் பெரும்பாலான வாங்குபவர்கள் பழைய ஃபோன் வாடிக்கையாளர்களுக்கு இதைப் பரிந்துரைத்துள்ளனர், ஏனெனில் அதே சாதனத்திற்கு ரூ. 10,000 அதிகமாக செலுத்துவதில் பயனில்லை.

ஆப்பிள் சமீபத்திய மாடலுடன் புதிய சிப்செட்டை அறிமுகப்படுத்தியிருந்தால், அது ஒரு வித்தியாசத்தை ஏற்படுத்தியிருக்கும். ஐபோன் 15 மாடலுக்கு புதிய சிப்பைப் பயன்படுத்த நிறுவனம் பரிசீலிப்பதற்கு இதுவே காரணமாக இருக்கலாம். புதிய சிப் காரணமாக, ஆப்பிளின் வரவிருக்கும் புதிய பதிப்பில் ஐபோன் 13 தொடரை விட பெரிய பேட்டரி இடம்பெறக்கூடும் என்றும் தெரியவந்துள்ளது.

இந்த வருடத்தின் iPhone 14 Pro மாடலில் காணப்படும் Dynamic Island அம்சத்துடன் iPhone 15 வெளிவரும் என்று சில கசிந்த அறிக்கைகள் கூறுகின்றன. புதிய EU சட்டத்தின் காரணமாக அடுத்த ஆண்டு iPhone இல் வரவிருக்கும் மிகப்பெரிய மாற்றங்களில் ஒன்று USB Type-C போர்ட்டிற்கான ஆதரவாகும். .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *