அமெரிக்காவில் நான்கு மாணவர்களைக் கொன்ற வழக்கில் சக மாணவர் கைது

நான்கு கல்லூரி மாணவர்களை கொன்ற வழக்கில் குற்றவியல் மாணவரை போலீசார் கைது செய்தனர். அமெரிக்காவில் உள்ள இடாஹோ பல்கலைக்கழக மாணவர்களைக் கொன்ற வழக்கில் பிரையன் சி. குற்றவியல் மாணவர் கோஹ்பெர்கர் (28) கைது செய்யப்பட்டார். மேடிசன் மோகன் (21), கெய்லி கோன்கால்வ்ஸ் (21), ஜானா கெர்னோடில் (20), மற்றும் ஈதன் சாபின் (20) ஆகியோர் கடந்த நவம்பர் மாதம் 13 ம் தேதி வளாகத்திற்கு அருகிலுள்ள தங்கள் வீட்டில் படுகொலை செய்யப்பட்டனர். இந்த சம்பவம் நடந்து ஏழு வாரங்களுக்குப் பிறகு குற்றவாளி கைது செய்யப்பட்டார். பிரையன் எஃபோர்ட்டில் உள்ள அவரது வீட்டில் காவலில் வைக்கப்பட்டார் என்று உதவி மாவட்ட வழக்கறிஞர் மைக்கேல் மன்குசோ கூறினார். கொலை நடந்த இடஹோவின் மாஸ்கோவில் இருந்து சுமார் 10 மைல் தொலைவில் உள்ள வாஷிங்டன் பல்கலைக்கழகத்தில் கோஹ்பெர்கர் குற்றவியல் மற்றும் குற்றவியல் நீதித்துறையில் PhD படித்து வருகிறார். சென்டர் பள்ளத்தாக்கில் உள்ள டிசேல்ஸ் பல்கலைக்கழகத்தில் குற்றவியல் நீதித்துறையில் முதுகலைப் பட்டம் பெற்ற பிறகு, கடந்த ஜூன் மாதம் தனது பிஎச்.டி.யில் சேர்ந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *