அந்திச்ச போப் எமிரேட்ஸ் பெனடிக்ட் மறைவுக்கு பிரதமர் மோடி இரங்கல்

16-ம் அந்திச்ச போப் எமிரேட்ஸ் பெனடிக்ட் மறைவுக்கு பிரதமர் மோடி இரங்கல் தெரிவித்துள்ளார். சமூகத்திற்கு வழங்கிய மகத்தான சேவைகளின் பெயரில் அவர் நினைவுகூரப்படுவார் என்று மோடி ட்வீட் செய்தார். கிறிஸ்துவின் பிரபோதனைகள் கற்பிக்கவும் சபைக்கு தேவையான வாழ்க்கையையும் மஹத் நபர் என்று பிரதமர் கூறியுள்ளார்.

பிரதமர் நரேந்திர மோடியும், பிரிட்டிஷ் பிரதமர் ருஷி சுனக் உள்ளிட்ட மற்ற உலகத் தலைவர்களும் பெனடிக்ட் மறைவுக்கு இரங்கல் தெரிவித்துள்ளனர். அதேசமயம், அந்திச்ச பெனடிக்ட் 16-ம் இறுதிச்சடங்குகள் ஜனவரி 5 ந் தேதி நடக்கவிருப்பதாக அறிவித்தது. இதற்கு முன்னோடியாக அவரது உடல் உடல் சென்ட் பீட்டர்ஸ் பசிலிக்காவில் ஜனவரி இரண்டு (திங்களவாரம்) முதல் பொது தரிசனத்திற்கு வெக்கப்படும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *