கோவிட் பரவல்; மத்திய சுகாதாரத்துறை அமைச்சர் தலைமையில் இன்று மாலை ஆய்வுக் கூட்டம்

நாட்டில் நிலவும் கோவிட் நிலைமையை குறித்து ஆய்வு செய்ய மத்திய சுகாதாரத்துறை அமைச்சர் தலைமையிலான ஆய்வுக்கூட்டம் இன்று மதியம் 3 மணிக்கு நடைபெறுகிறது. இந்த கூட்டத்தில் மாநில சுகாதாரத்துறை அமைச்சர்கள் பங்கேற்கின்றனர். வெளிநாடுகளில் நோய் பரவும் சூழலில், விமான நிலையங்களில் ஆய்வு செய்யும் வசதி குறித்து மதிப்பீடு செய்யப்படும்.

நாட்டில் கடுமையான கட்டுப்பாடுகள் இல்லை. முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்ளுமாறு மாநிலங்களுக்கு மத்திய அரசு உத்தரவிட்டுள்ளது. மேலும் மத்திய உத்தரவுகளுக்காக காத்திருப்பதாகவும், அறிவுறுத்தல்களின்படி நடவடிக்கைகளை தொடரும் என்றும் டெல்லி அரசு தெரிவித்துள்ளது.

வெளிநாடுகளில் கொரோனா வைரஸ் பரவி வரும் சூழலில், மத்திய அரசு தீவிர கண்காணிப்பு பணியில் ஈடுபட்டுள்ளது. சுகாதார அமைச்சின் கூற்றுப்படி, ஒவ்வொரு விமானத்திலும் இரண்டு சதவீத சர்வதேச பயணிகளுக்கு திரையிடப்படும். பல மாநிலங்கள் முகமூடிகளை கட்டாயமாக்கியுள்ளன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *