24 வயது பெண் 50 வயது பஸ் டிரைவரை காதலித்திருந்த நிலையில் திருமணத்திற்குப் பிறகு, கண்டக்டராக பணிக்கு சேர்ந்தார்

பாகிஸ்தானில் 24 வயது பெண் ஒருவர் 50 வயது பஸ் டிரைவரை அவரது ஓட்டும் பாணியை பார்த்து காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டார். திருமணத்திற்குப் பிறகு, ஷெஹ்சாதி என்ற இளம் பெண் ஓட்டுநரான சாதிக்குடன் பேருந்து நடத்துனராக பணிக்கு செல்கிறார். முன்னதாக, சாதிக் ஓட்டிச் சென்ற பேருந்து பெரும்பாலும் பாகிஸ்தானின் பஞ்சாபில் உள்ள சன்னுவில் இருந்து லாகூர் நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்தது. அவர் மிகவும் மென்மையாகவும், நன்னடத்தையுடனும் பேசினார். சாதிக் பழைய பாடல்களை கேட்டுக்கொண்டே ஓட்டி வந்தார். ஆகவே , பாகிஸ்தானைச் சேர்ந்த யூடியூபர் சையத் பாசித், அலிக்கு அவர் ஓட்டும் விதம் பிடிக்கும் என்று கூறுகிறார். ஷெஹ்சாதி 90களின் பாடல்களை ரசிப்பதையும் கவனித்ததாக சாதிக் கூறியுள்ளார் .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *