200 புதிய நோய்த்தொற்றுகள்- 2 பேர் கொரோனாவால் மரணம்

புதுடெல்லி: இந்தியாவில் புதிதாக 200 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாக மத்திய சுகாதாரத்துறை இன்று காலை வெளியிட்ட அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது. நேற்று முன் தினம் 114 பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.நேற்று 152 ஆக இருந்த நிலையில், 2வது நாளாக பாதிப்பு எண்ணிக்கை சற்று அதிகரித்துள்ளது.

நாட்டில் இதுவரை பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 4 கோடியே 46 லட்சத்து 75 ஆயிரத்து 447 ஆக உயர்ந்துள்ளது. நேற்று 274 பேர் தொற்றுநோயிலிருந்து மீண்டுள்ளனர். இதுவரை குணமடைந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 4 கோடியே 41 லட்சத்து 41 ஆயிரத்து 17 ஆக உயர்ந்துள்ளது.தற்போது 3,767 பேர் மருத்துவமனைகளில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். இது நேற்றைய விட 79 குறைவு. கடந்த 3 நாட்களாக தொற்று காரணமாக உயிரிழப்பு ஏதும் ஏற்படவில்லை. நேற்று, கர்நாடகா மற்றும் மகாராஷ்டிராவில் தலா ஒருவர் உயிரிழந்தார். கேரளாவில் காணாமல் போனவர்களில் 3 பேர் கணக்கு காட்டப்பட்டுள்ளனர். மொத்த இறப்பு எண்ணிக்கை 5,30,663 ஆக உயர்ந்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *