மாடு மேய்த்துக் கொண்டிருந்த இளம்பெண்கள் 2 பேர் கழுத்தறுத்து படுகொலை

திருப்பதி: ஆந்திர மாநிலம், கர்னூல் மாவட்டம், நன்னூர் கிராமத்தை சேர்ந்தவர் கோதண்ணா. இவருக்கு ராம கோவிந்தாடு, சின்ன ராம கோவிந்தாடு என 2 மகன்கள் உள்ளனர். ராம கோவிந்தத்துக்கு ராமேஸ்வரி (வயது 26) என்ற மனைவியும், சின்ன ராம கோவிந்தாத்துக்கு ரேணுகா (21) என்ற மனைவியும் இருந்தனர். அண்ணன், தம்பி இருவருக்கும் குழந்தைகள் இல்லை. ராமேஸ்வரியும், ரேணுகாவும் தினமும் தங்கள் கிராமத்திற்கு அருகில் உள்ள காட்டில் மாடுகளை மேய்த்து வந்தனர். நேற்று காலை ராம கோவிந்தாடு ராமேஸ்வரி தனது இளைய மகள் ரேணுகாவை பைக்கில் அழைத்துக்கொண்டு வனப்பகுதியில் மாடுகளை மேய்க்க விட்டு சென்றார். தினமும் மாடு மேய்த்துவிட்டு மாலை 6 மணிக்கு வீட்டுக்கு வருவார்கள். நேற்று மாலை 6 மணி ஆகியும் மாடுகளை மேய்க்க சென்றவர்கள் வீடு திரும்பவில்லை. சந்தேகமடைந்த அண்ணன், தம்பி இருவரும் பைக்கில் சென்று 2 பேரையும் காட்டில் தேடினர்.

அப்போது, தலையில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டு, கழுத்து அறுபட்டு ரத்த வெள்ளத்தில் வனப்பகுதியில் ராமேஸ்வரி, ரேணுகா ஆகியோர் அருகருகே இறந்து கிடந்தனர். இதை பார்த்து அதிர்ச்சியடைந்த அவர்கள் கர்னூல் போலீசாருக்கு தகவல் தெரிவித்தனர். கர்னூல் டிஎஸ்பி வெங்கட ரமணய்யா, இன்ஸ்பெக்டர் சீனிவாசலு ரெட்டி, சப்-இன்ஸ்பெக்டர் மல்லிகார்ஜுனா ஆகியோர் சம்பவ இடத்திற்கு வந்து ராமேஸ்வரி, ரேணுகா ஆகியோரின் உடல்களை மீட்டு பிரேத பரிசோதனைக்காக அரசு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர். போதைப்பொருள் கும்பல் ஒருவரை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ய முயன்றபோது ஏற்பட்ட தகராறில் 2 பேர் கொல்லப்பட்டார்களா? அல்லது வேறு ஏதாவது காரணமா? போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். அப்பகுதியில் போதைப் பொருள் கும்பல் நடமாடுகிறதா? போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *