பெண் பாம்புகளுக்கும் பாலின உறுப்புகள் உள்ளதை கண்டுபிடித்துள்ள அறிவியல் நிபுணர்கள்

பெண் பாம்புகளுக்கும் பாலின உறுப்புகள் இருப்பதை அறிவியல் நிபுணர்கள் கண்டுபிடித்துள்ளனர். இது பாம்புகளுக்கு உடலுறுப்பு இல்லை என்ற கட்டுக்கதையை நீக்குகிறது. பாம்புகளில் காணப்படும் உறுப்பு, பெண் பிறப்புறுப்பு போன்றது என ஆய்வில் தெரியவந்துள்ளது. நேற்று வெளியிடப்பட்ட ஒரு ஆய்வு பெண் பாம்பின் பிறப்புறுப்பின் அமைப்பைப் பற்றிய தெளிவான புரிதலை வழங்குகிறது. இவற்றைப் பற்றி பல ஆண்டுகால ஆய்வுக்குப் பிறகு கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. ஆண் பாம்புகளின் பாலின உறுப்புகள் முன்பு ஆய்வு செய்யப்பட்டுள்ளன. ஆனால் பெண் பாம்புகள் பற்றிய ஆய்வு மிகவும் தொய்வடைந்து போய் விட்டது. தற்போதைய கண்டுபிடிப்பைச் செய்த ஆராய்ச்சிக் குழுவை வழிநடத்திய மேகன் ஃபோல்வெல், பெண் பாம்புகளின் பிறப்புறுப்பு பற்றிய ஆய்வுகள் வறண்டதற்குக் காரணம், பெண் பிறப்புறுப்பு பற்றிய பழைய புரிதல் பாம்புகளுக்கு ஏற்பட்டிருக்கலாம் என்று விளக்குகிறார்.ஆகவே , பாம்பு இனச்சேர்க்கை பற்றி மக்கள் பல தவறான எண்ணங்களைக் கொண்டுள்ளனர். அவர்களின் ஆய்வின்படி பெண் பாம்புகளின் வால் பகுதியில் கிளிட்டோரிஸ் அமைந்துள்ளது. இந்த ஆய்வு ராயல் சொசைட்டி பி இதழில் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. அவர்களுக்கு இரண்டு தனித்தனி கிளிட்டோரிஸ் உள்ளது. அவை உடல் முடிகளால் மறைக்கப்படுகின்றன. விறைப்பு உறுப்பு நரம்புகள், இரத்த சிவப்பணுக்கள் மற்றும் கொலாஜன் ஆகியவற்றால் ஆனது என்றும் ஆய்வு விளக்குகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *