புதிய நடவடிக்கையாக ரஷ்யா 64 உக்ரைன் வீரர்களை விடுவித்தது

தற்போது ரஷ்ய படைகளுடன் கைதிகள் பரிமாற்றம் மூலம் உக்ரைன் அதிகாரிகள் 64 உக்ரைன் வீரர்களை விடுவித்துள்ளனர். உக்ரைன் ஒரு அமெரிக்க குடிமகனின் விடுதலையை உறுதி செய்துள்ளதாக அறிவித்தது. டோனெட்ஸ்க் மற்றும் லுஹான்ஸ்கில் போரிட்ட உக்ரைனின் ஆயுதப் படைகளின் அறுபத்து நான்கு வீரர்கள் வீடு திரும்புகிறார்கள். இவர்கள்தான் பாக்முத் நகரின் பாதுகாப்பில் முக்கிய பங்கேற்பாளர்கள்; உக்ரைன் ஜனாதிபதியின் தலைமைப் பணியாளர் ஆண்ட்ரி யெர்மக் சமூக ஊடகங்கள் மூலம் அறிவித்தார். உக்ரைன் பிரசிடென்சி மேலும் பேசியிருப்பது , எங்கள் மக்களுக்கு உதவிய சுட்டி முரேகேசி என்ற அமெரிக்க குடிமகனை விடுவிக்கவும் முடியும். ஜூன் மாதம் கிழக்கு உக்ரைனின் டொனெட்ஸ்க் பகுதியில் முரேகேசி கைது செய்யப்பட்டார். ரஷ்ய எதிர்ப்புப் போராட்டத்தில் பங்கேற்றதற்காக இனவெறி குற்றச்சாட்டின் பேரில் ரஷ்யப் படைகளால் கைது செய்யப்பட்டார். உக்ரைனில் உள்ள கெர்சன் நகரில் உள்ள இரவு விடுதியில் முரேகேசி வேலை பார்த்து வந்தார் என்று கூறப்பட்டுள்ளது .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *