பிருத்விராஜ் நடித்த காப்ப படத்தின் புதிய போஸ்டர் வெளியாகியது

மலையாளத்தில் நீண்ட இடைவெளிக்குப் பிறகு ஷாஜி கைலாஸ் இயக்கிய ‘கடுவா’ திரைப்படம் திரையரங்குகளில் மாபெரும் வெற்றி பெற்றது. அவரது அடுத்த படமான காப்ப படம் ரிலீசுக்கு தயாராகி வருகிறது. இப்படத்தில் அபர்ணா பாலமுரளி கதா நாயகியாக நடிக்கிறார் மற்றும் ஆசிப் அலி மற்றும் அன்னா பென் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். இப்படத்தின் புதிய போஸ்டர் வெளியாகியுள்ளது. டிரெய்லர் யூடியூப்பில் நல்ல வரவேற்பை பெற்று வருகிறது. இப்படத்தில் பிருத்விராஜ் ‘கொட்ட மது’ வேடத்தில் நடிக்கிறார். ஜி.ஆர்.இந்துகோபன் எழுதிய ‘சங்குமுகி’ நாவலை அடிப்படையாகக் கொண்டு இப்படம் உருவாகியுள்ளது. டார்க் ஷேட் மாஸ் ஆக்‌ஷன் படமாக கப்பா தயாராகி வருகிறது. இந்துகோபன் எழுதி திரைக்கதை வசனம் எழுதியுள்ள கப்பாவில் மனோஜ் பரமஹம்சா ஒளிப்பதிவும், ஷமீர் முகமது படத்தொகுப்பும் செய்துள்ளனர். ஜஸ்டின் வர்கீஸ் இசையமைத்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *