பிருத்விராஜ் சுகுமாரன் நடிக்கும் விலாயத்து புத்தா படத்தின் இரண்டாவது ஷெட்யூல் நிறைவு பெற்றது

மலையாளத்தில் பிருத்விராஜ் சுகுமாரன் நடிக்கும் விலாயத்து புத்தா படத்தின் இரண்டாவது ஷெட்யூல் இடுக்கியில் முடிவடைந்தது. இந்த படத்தின் ஒளிப்பதிவாளர் அரவிந்த் காஷ்யப் சமீபத்திய பிளாக்பஸ்டர் காந்தாராவில் தனது பணியால் புகழ் பெற்றார். மறைந்த திரைப்பட தயாரிப்பாளர் சச்சியின் முன்னாள் அசோசியேட் ஜெயன் நம்பியாரின் இயக்குனராக அறிமுகமாகும் இப்படத்தில் பிருத்விராஜ் இரட்டை வேடங்களில் நடிக்கிறார். ஜி.ஆர்.இந்துகோபனும், ராஜேஷ் பின்னாதனும் அதே பெயரில் உள்ள பழைய நாவலை அடிப்படையாக வைத்து திரைக்கதையை தயாரிக்கின்றனர். ஜேக்ஸ் பிஜோய் இசையமைக்க, ஸ்ரீஜித் சாரங் படத்தொகுப்பைக் கையாள்கிறார். ஊர்வசி தியேட்டர்ஸ் சார்பில் சந்தீப் சேனன் இந்தப் படத்தைத் தயாரிக்கிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *