பிஜு மேனன் மற்றும் குரு சோமசுந்தராவின் நாலாம் முற படத்தின் ட்ரெய்லர் வெளியாகியது

மலையாளத்தில் லக்கி ஸ்டார் என்ற வெற்றிப் படத்தை தயாரித்த தீபு அந்திகாட் இயக்கும் புதிய படம் ‘நாலாம் முற’. இந்த படத்தில் பிஜு மேனன் மற்றும் குரு சோமசுந்தரம் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இந்த படத்தின் டிரைலர் தற்போது வெளியாகியுள்ளது. இப்படம் இம்மாதம் 23ஆம் தேதி திரைக்கு வெளி வரவுள்ளது. சஸ்பென்ஸ் டிராமா ஜானரில் இப்படம் தயாராகி வருகிறது. பரபரப்பான தருணங்கள் நிறைந்த படத்தின் டீசரை பார்வையாளர்கள் எடுத்துள்ளனர். திங்க் மியூசிக் யூடியூப் சேனல் மூலம் டீசர் வெளியிடப்பட்டது. இந்த படத்தின் திரைக்கதை வசனம் சூரஜ் வி தேவ்.திவ்யா பிள்ளை, அலென்சியர், பிரசாந்த் அலெக்சாண்டர், சாந்தி பிரியா, ஷீலு ஆபிரகாம், ஷியாம் ஜேக்கப், ரிஷி சுரேஷ் ஆகியோரும் படத்தின் பிரதான நட்சத்திரங்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *