பாசம் திருப்பி காட்டப்பட வேண்டிய ஒன்றாகும் … கூறும் சகோச்சன்

மலையாள நடிகர் குஞ்சாக்கோ போபன் தான் மம்முட்டியின் தீவிர ரசிகன் என்று பல சந்தர்ப்பங்களில் வெளிப்படையாகவே கூறியிருக்கிறார். “என் சந்தோஷங்களில் ஒரு அன்பான இருப்பாகவும், என் துக்கங்களில் ஆறுதலாகவும் நீங்கள் எப்போதும் என்னுடன் இருந்தீர்கள். உங்கள் மீதான எனது அன்பும் மரியாதையும் நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வருகிறது” என்று குஞ்சாக்கோ போபன் மம்முட்டியின் பிறந்தநாளுக்கு வாழ்த்து தெரிவித்தார். மம்முட்டியும் சகோச்சன் மீதான தனது பாசத்தை அடிக்கடி வெளிப்படுத்த தயங்குவதில்லை. ‘2018’ படத்தின் டீசர் வெளியீட்டு விழாவின் போது கூட, மம்முட்டி சகோச்சனின் கன்னத்தை வருடி பாசமாக பேசும் படங்கள் சமூக வலைதளங்களில் கவனம் பெற்றன. இந்த புகைப்படங்களையும் சகோச்சன் தனது இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரியில் பகிர்ந்துள்ளார். இப்போது அந்தப் படங்களைப் போலவே இன்னொரு அன்பு மற்றும் அக்கறையின் கதையைச் சொல்கிறார் சகோச்சன். இப்படத்தில் துல்கரின் கன்னத்தை வருடி பேசும் சகோச்சன்.. மம்முட்டி தன் மகன் துல்கருக்கு கொடுக்கும் அதே பாசத்தை சகோசனும் திருப்பி கொடுக்கிறார்.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *